โปรแกรมมวย

ดูบอลออนไลน์

ศึกส.สมหมาย

วันพุธที่ 14 ตุลาคม 2563 เวลา 19:00น.

สถานที่/เวที ราชดำเนิน
ผู้จัด นายสมหมาย สกุลเมตตา
คู่ ชื่อนักมวย – ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 สไปร์ทเดอร์แมน ศิษย์ครูแป๋ว 101
สเตฟาน ศิริลักษณ์มวยไทย 101
2 ชายน้อย ช.ห้าพยัคฆ์ 130
ริคาร์โด้ ส.สมหมาย 130
3 ทัพหน้า หมูปิ้งอร่อยจุงเบย 110
จอมโหด เจริญเมืองไทย 110
4 กระแสสินธ์ ส.เทียนโพธิ์ 122
อรรถชัย สีโอปอล 122
5 ทหารเอก นายกเอท่าศาลา 109
ลมโชย อ.ศักดิ์รินทร์ 109
6 ปิ่นเพชร บัญชาเมฆ 138
ปราบศึก สีโอปอล 138
7 ยอดทองไท ส.สมหมาย 130
เบิกบาน บอยบางนา 130

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

วันศุกร์ที่ 16 ตุลาคม 2563 เวลา 18:00น.

สถานที่/เวที รังสิต
ผู้จัด นายปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์
คู่ ชื่อนักมวย – ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เค วอร์ริเออร์มวยไทย 128
เพชรน้ำยืน น.อนุวัฒน์ยิม 128
2 วังไพร แบงค์ยูโร 116
เลิศสยาม ว.อุรชา 116
3 รุ่งฤทธิ์ ส.วิเศษกิจ 116
เพชรสีทอง ส.ศักดิ์นรินทร์ 116
4 เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว 134
ชาติพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์ 134
5 นำโทน รร.กระเทียมวิทยา 118
นาบิล วีนั่มมวยไทยยิม 118
6 โดโด้ ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง 127
ปานเพชร อ.ปิติศักดิ์ 127
7 เพชรศิลา ว.อุรชา 110.5
ดินเนื้อทอง ม.รัตนบัณฑิต 110.5
8 ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่ 9 123
เก้ามงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่ 123
9 หนองหานเล็ก ว.อุรชา 112
สามพระยา เพชรยินดีอะคาเดมี่ 112
10 เหนือพยัคฆ์ เสน่ห์ลักษณ์ทัวร์ 93
วิน แบงค์ยูโร 93

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

วันอาทิตย์ที่ 18 ตุลาคม 2563 เวลา 18:00น.

สถานที่/เวที อตก.3
ผู้จัด นายพีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์
คู่ ชื่อนักมวย – ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 ชนะเพชร เกียรติเจริญชัย 128
แหลมสิงห์ ส.เดชะพันธ์ 128
2 เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย 123
ยอดมีชัย เกียรติจำรูญ 123
3 มีโชค บางกอกอะไหล่ยนต์ 134
อาณัติ ส.เดชะพันธ์ 134
4 วายุน้อย ไดมอนด์ 98 131
ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประพล 131
5 เป็นหนึ่ง เกียรติเจริญชัย 121
เพชรสินธร ส.สมานการ์เม้นท์ 121

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

วันศุกร์ที่ 23 ตุลาคม 2563 เวลา 18:00น.

สถานที่/เวที รังสิต
ผู้จัด นายปิยะรัตน์ วชิรรัตนวงศ์
คู่ ชื่อนักมวย – ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เด่นมานี ราชประชานุเคราะห์42 105
ช้าง ปกรณ์พรสุรินทร์ 105
2 พุทโธ จิตรอาสาบางแก้ว 102
แสงมาณี ราชประชานุเคราะห์42 102
3 แก้วกังวาล พริ้ววาโย 142
ฟิลิปเป้ (บราซิล) รีโวลูชั่นภูเก็ต 142
4 สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิมส์ 132
หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ 132
5 สิงห์พิชิต ทีบีเอ็มยิม 102
อาชาเงิน ปกรณ์พรสุรินทร์ 102
6 แม็คนัส (สวีเดน) รีโวลูชั่นภูเก็ต 154
คาเมน (ฝรั่งเศส) เพชรยินดีอะคาเดมี่ 154
7 ยอดกล้า พ.พงษ์วิเศษยิมส์ 110
แวววาว ว.วังพรม 110
8 ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ 110
มหาสมุทร ศิษย์แรมโบ้อีสาน 110
9 ป้อมเพชร ไฟต์เตอร์มวยไทย 107
เพชรชลธาร ก.อดิศักดิ์ 107
10 สายโลหิต ไทเกอร์มวยไทย 93
แสงประกาย ช่างนุ่นศรีสะเกษ 93

ศึกมวยไทย 7 สี

วันอาทิตย์ที่ 25 ตุลาคม 2563 เวลา 12:15น.

สถานที่/เวที ช่อง7
ผู้จัด เดียร์ เกียรติเพชร
คู่ ชื่อนักมวย – ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 ดาบดำ ปตท.ทองทวี 121
ฉลามเสือ นายกเอท่าศาลา 121
2 ปราบพิภพ เอราวัณ 121
เดโชเล็ก ป.บริรักษ์ 121
3 ยอดเพชร ภ.เจริญแพทย์ 127
บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ 127
4 เขี้ยว พรัญชัย 118
เพชรไพลิน ส.จ.โต้งปราจีน 118
5 เพชรเรณู ร.ร.กีฬานครปฐม 129
เพชรเมืองเดช ส.เอกภาพันธ์ 129
6 แก่นเพชร ส.โสพิศ 100
แสนชัย ศิษย์อ.ปราโมทย์ 100

ศึกส.วิเศษกิจ+สีโอปอล

วันจันทร์ที่ 26 ตุลาคม 2563 เวลา 18:30น.

สถานที่/เวที สีโอปอล
ผู้จัด นายณัฐเดช วชิรรัตนวงศ์
คู่ ชื่อนักมวย – ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เพชรเพทาย มวยเด็ด 789 25
สาลิกาดง อภิชาติมวยไทยยิม 25
2 ลิงลม สามารถพยัคฆ์อรุณยิม 22
บอนไซ อ.อิเลคทริค 22
3 จรวดไฟ ยูฟ่าบูมเด็กเซียน 22
ดาต้า ป.ลาเสือ 22
4 ฉลามเงิน ลูกคลองตัน 39.5
หนึ่งอำนาจ อึ่งอุบล@TIG789 39.5
5 แบงค์ทอง ศิษย์เจริญทรัพย์ 47
ยอดบัวงาม ว.วัฒนะ 47
6 ฐานทัพ ว.อุรชา 30
แสนชัย มวยหูริท เสรีไทย 30
7 เพชรรุ้งไฟ ยูฟ่าบูมเด็กเซียน 35
พลอยอภิชาติ อภิชาติมวยไทยยิม 35
8 โจโจ้ ศิษย์อาจารย์ต่าย 25
ยอดเพชรโท ยูฟ่าบูมเด็กเซียน 25
9 เพชรต่วนเป๋ ช.ห้าพยัคฆ์ 43.5
หลานย่าโม ว.วัฒนะ 44.5
10 ธีระพงษ์ บูรพาสตาร์เนชั่น 35
ยอดอาวุธ ส.เกียรติเจริญศิริ 35
11 ฉลามทอง ลูกคลองตัน 39.5
โอเลย์ อึ่งอุบล@TIG789 39.5
12 เพชรสีดำ ศิษย์เจริญทรัพย์ 38
เพชรท่าข้าม ม.วัฒนชัย 38

.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *